ร่วมกิจกรรม “ดนตรีในสวน H.M.Song อว.บรรเลงเพลงของพ่อ” และร่วมจุดเทียนน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ
เมื่อวันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๘.๐๐ น. ท่านผู้หญิงวิลาวัณย์ วีรานุวัตติ์ รองประธานคณะกรรมการบริหารมูลนิธิพระบรมราชานุสรณ์ พระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ พร้อมด้วยคณะกรรมการมูลนิธิฯ เข้าร่วมกิจกรรม “ดนตรีในสวน H.M.Song อว.บรรเลงเพลงของพ่อ” และร่วมจุดเทียนน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร จัดโดยจังหวัดสมุทรสงคราม
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_61266_231206_3.jpg)
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_61266_231206_2.jpg)
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_61266_231206_1.jpg)
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_61266_231206_8.jpg)
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/S__12632142_0.jpg)
![](http://kingrama2found.or.th/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_61266_231206_5.jpg)